BANH QUY KINH DO COSY MARIE DUA SAY ME RANG 294G
Mã sản phẩm: Đang cập nhật
sản phẩm
quê hương
người thân
chọn quà
Mô tả sản phẩm
Tên sản phẩm:
Bánh Cosy Marie Dừa Sấy & Mè Rang 294g
Mô tả ngắn:
Bánh quy Cosy Marie vị dừa sấy và mè rang, bánh giòn thơm, dễ ăn. Phù hợp dùng tại nhà, tiếp khách, ăn nhẹ hoặc mua kèm trong giỏ quà.
Mô tả chi tiết:
Cosy Marie Dừa Sấy & Mè Rang là dòng bánh quy quen thuộc của Kinh Đô, kết hợp vị bánh Marie giòn thơm cùng dừa sấy và mè rang.
Hộp 294g, bên trong chia thành nhiều gói nhỏ tiện sử dụng và bảo quản.
Phù hợp cho:
- Ăn nhẹ, uống cùng trà hoặc cà phê
- Dùng tiếp khách tại nhà, văn phòng
- Mua biếu, gói giỏ quà
- Mua kèm cùng các sản phẩm bánh kẹo tại Hùi Cung Shop
Thông tin sản phẩm:
• Thương hiệu: Cosy – Kinh Đô
• Dòng sản phẩm: Marie Dừa Sấy & Mè Rang
• Khối lượng tịnh: 294g
• Quy cách: 14 gói x 21g
• Dạng sản phẩm: Bánh quy
• Bảo quản: Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp
Gợi ý dùng cho giỏ quà Tết:
Màu hộp đỏ nổi bật, dễ phối cùng bánh kẹo, trà, cà phê và các sản phẩm quà Tết. Phù hợp làm món nền trong các mẫu giỏ quà Xuân 2027 từ phổ thông đến trung cấp.
Hùi Cung Shop
Hàng bách hóa, đặc sản và quà biếu tại Trà Vinh.
Có thể mua lẻ hoặc chọn cùng các sản phẩm khác để gói quà theo nhu cầu.
Hướng dẫn mua hàng
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua để mua hàng
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.
Chính sách giao hàng
CHÍNH SÁCH VẬN CHUYỂN
Hùi Cung Shop hỗ trợ giao hàng tại Trà Vinh và gửi hàng đi các tỉnh thành tùy theo từng nhóm sản phẩm.
1. Giao hàng nội ô
Các đơn hàng trong khu vực TP. Trà Vinh và khu vực lân cận có thể được giao trực tiếp hoặc thông qua đơn vị vận chuyển.
Phí giao hàng được tính theo:
-
Khoảng cách giao hàng
-
Giá trị đơn hàng
-
Chương trình miễn phí vận chuyển đang áp dụng
-
Từng loại sản phẩm
Nếu đơn hàng đủ điều kiện miễn phí giao hàng, hệ thống hoặc nhân viên sẽ thông báo rõ khi xác nhận đơn.
2. Gửi hàng đi tỉnh
Đối với đặc sản, tôm khô, cá khô, mực khô, thực phẩm đóng gói và các sản phẩm phù hợp vận chuyển xa, Hùi Cung Shop hỗ trợ đóng gói và gửi qua đơn vị vận chuyển.
Một số sản phẩm cần bảo quản lạnh hoặc đông lạnh sẽ được tư vấn riêng về:
-
Phương thức đóng gói
-
Thời gian vận chuyển
-
Chi phí vận chuyển
-
Điều kiện bảo quản khi nhận hàng
3. Thời gian giao hàng
Thời gian giao hàng phụ thuộc vào:
-
Địa chỉ người nhận
-
Thời điểm đặt hàng
-
Tình trạng hàng hóa
-
Đơn vị vận chuyển
-
Điều kiện thời tiết, lễ Tết hoặc các yếu tố khách quan
Hùi Cung Shop sẽ cố gắng giao hàng trong thời gian sớm nhất và thông báo cho khách nếu phát sinh chậm trễ.
4. Kiểm tra hàng khi nhận
Khách hàng nên kiểm tra ngay khi nhận:
-
Số lượng sản phẩm
-
Tình trạng bao bì
-
Đúng sản phẩm đã đặt
-
Dấu hiệu móp, rách, bể, chảy nước hoặc hư hỏng do vận chuyển
Nếu phát hiện bất thường, vui lòng chụp hình hoặc quay video và liên hệ ngay 0903 427 427 để được hỗ trợ.
5. Trường hợp giao không thành công
Nếu đơn vị vận chuyển không liên hệ được với người nhận hoặc khách cung cấp sai địa chỉ/số điện thoại, đơn hàng có thể bị hoàn về.
Chi phí giao lại hoặc phí phát sinh sẽ được trao đổi với khách trước khi thực hiện lần giao tiếp theo.


